Untitled Document
..:: กีฬาวิ่ง 40 เมตร : อนุบาล 2 (หญิง)

ลำดับ
ชื่อสกุล
โรงเรียน
กลุ่ม
ผลการแข่งขัน
สถานะ
เกียรติบัตร
1
เด็กหญิงพัชราภรณ์ บุญห่อ
โนนศิลางามวิทยา
ท่าบ่อ 2
รับรางวัล ระดับเหรียญทอง
นักเรียน
2
เด็กหญิงนิศารัตน์ นนทะวงศรี
บ้านเดื่อใต้
เมือง 2
รับรางวัล ระดับเหรียญเงิน
นักเรียน
3
เด็กหญิงศุภาพิชญ์ คำหาญ
อนุบาลดารณีท่าบ่อ
ท่าบ่อ 1
รับรางวัล ระดับเหรียญทองแดง
นักเรียน
4
นางสาวชนกชนม์ ธรรมสอน
อนุบาลดารณีท่าบ่อ
ท่าบ่อ 1
รับรางวัล ระดับเหรียญทองแดง
ผู้ควบคุม
5
นางสาวชนกชนม์ ธรรมสอน
อนุบาลดารณีท่าบ่อ
ท่าบ่อ 1
รับรางวัล ระดับเหรียญทองแดง
ผู้ฝึกสอน
6
นางสาวชนกชนม์ ธรรมสอน
อนุบาลดารณีท่าบ่อ
ท่าบ่อ 1
รับรางวัล ระดับเหรียญทองแดง
ผู้ช่วยผู้ฝึกสอน
7
เด็กหญิงสาวิตา สาขามุระ
บ้านโคกแมงเงา
เมือง 1
เข้าร่วมการแข่งขัน
นักเรียน
8
นางณัฎฐ์วรดี ศิริชยาคุณาธิป
บ้านโคกแมงเงา
เมือง 1
เข้าร่วมการแข่งขัน
ผู้ควบคุม
9
นางณัฎฐ์วรดี ศิริชยาคุณาธิป
บ้านโคกแมงเงา
เมือง 1
เข้าร่วมการแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
10
นางณัฎฐ์วรดี ศิริชยาคุณาธิป
บ้านโคกแมงเงา
เมือง 1
เข้าร่วมการแข่งขัน
ผู้ช่วยผู้ฝึกสอน
11
เด็กหญิงณัฎฐ์ชญา ขุนใหญ่
โรงเรียนบ้านว่าน
ท่าบ่อ 3
เข้าร่วมการแข่งขัน
นักเรียน
12
นายวารสาร เมืองพวน
โรงเรียนบ้านว่าน
ท่าบ่อ 3
เข้าร่วมการแข่งขัน
ผู้ควบคุม
13
นางสาวดวงตา ศรีสร้างคอม
โรงเรียนบ้านว่าน
ท่าบ่อ 3
เข้าร่วมการแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
14
นายอนันศักดิ์ จรอนันต์
โรงเรียนบ้านว่าน
ท่าบ่อ 3
เข้าร่วมการแข่งขัน
ผู้ช่วยผู้ฝึกสอน
15
เด็กหญิงกมลรัตน์ คำกูแก้ว
ชุมชนบ้านหม้อ
ศรีเชียงใหม่ 3
เข้าร่วมการแข่งขัน
นักเรียน
16
นายนพพร จันทะราช
ชุมชนบ้านหม้อ
ศรีเชียงใหม่ 3
เข้าร่วมการแข่งขัน
ผู้ควบคุม
17
นางสาวอุไรพร นครธรรม
ชุมชนบ้านหม้อ
ศรีเชียงใหม่ 3
เข้าร่วมการแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
18
เด็กหญิงกนกพร ปากวิเศษ
บ้านไร่
โพธิ์ตาก
เข้าร่วมการแข่งขัน
นักเรียน
19
นายธีรภัทร์ ปัญญา
บ้านไร่
โพธิ์ตาก
เข้าร่วมการแข่งขัน
ผู้ควบคุม
20
นางสาวมโนทัย น้อยบรรเทา
บ้านไร่
โพธิ์ตาก
เข้าร่วมการแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
21
นางสาวกมลชนก คะอังกุ
บ้านไร่
โพธิ์ตาก
เข้าร่วมการแข่งขัน
ผู้ช่วยผู้ฝึกสอน
22
เด็กหญิงกวินธิดา ร่มเย็น
อนุบาลสังคม
สังคม 1
เข้าร่วมการแข่งขัน
นักเรียน
23
เด็กหญิงชลลดา สีหาบุตร
ชุมชนบ้านปะโค
เมือง 3
เข้าร่วมการแข่งขัน
นักเรียน
24
เด็กหญิงณัฐนิชา แดงบุญเรือง
บ้านหนองบัวเงิน
สระใคร
เข้าร่วมการแข่งขัน
นักเรียน